Onyo la hatari: CFD, forex na dhahabu ni bidhaa zenye leverage na hatari kubwa. Wawekezaji wengi wadogo hupoteza pesa. Soma zaidi

Uwazi

Matokeo ya biashara ya kila wiki

Kila muhtasari tuliouchapisha, bila kubadilishwa. Faida na hasara zote.

Matokeo ambayo hayajakaguliwa

Takwimu hizi zimetoka kwenye muhtasari wa kila wiki tunaouchapisha kwenye kikundi chetu cha Telegram. Hazijakaguliwa wala kuthibitishwa na mtu yeyote huru, na si matokeo ya akaunti halisi za biashara.

Takwimu za jumla Kipindi: 12 Jan 2026 – 23 Okt 2026

39Muhtasari wa wiki uliochapishwa
3,848Mawazo ya biashara yaliyoshirikiwa
3,573Biashara Zilizoshinda
277Biashara Zilizopoteza
92.9%Wastani wa kiwango cha ushindi
+808,940Jumla ya pips
+20,742Wastani wa pips kwa wiki
+56,540Wiki bora · 27 Mac

Kulingana na muhtasari 39 wa wiki uliochapishwa. Pips hazijumuishi spread, kamisheni wala slippage na haziwakilishi pesa zilizopatwa na mwanachama yeyote.

Pips limbikizi, wiki baada ya wiki

Kila nukta ni muhtasari mmoja wa wiki uliochapishwa.

0500,0001,000,000 16 Jan 2026: 19,730 pips23 Jan 2026: 44,810 pips30 Jan 2026: 69,810 pips6 Feb 2026: 111,810 pips13 Feb 2026: 128,010 pips20 Feb 2026: 143,410 pips27 Feb 2026: 162,910 pips6 Mac 2026: 185,710 pips13 Mac 2026: 202,410 pips20 Mac 2026: 217,740 pips27 Mac 2026: 274,280 pips3 Apr 2026: 292,565 pips10 Apr 2026: 305,625 pips17 Apr 2026: 324,745 pips24 Apr 2026: 339,525 pips1 Mei 2026: 357,395 pips8 Mei 2026: 386,585 pips15 Mei 2026: 405,745 pips22 Mei 2026: 417,885 pips5 Jun 2026: 429,255 pips12 Jun 2026: 454,065 pips19 Jun 2026: 464,855 pips26 Jun 2026: 478,655 pips3 Jul 2026: 517,255 pips10 Jul 2026: 534,085 pips17 Jul 2026: 554,795 pips24 Jul 2026: 572,965 pips7 Ago 2026: 599,925 pips14 Ago 2026: 616,145 pips21 Ago 2026: 643,140 pips28 Ago 2026: 659,240 pips4 Sep 2026: 686,610 pips11 Sep 2026: 710,210 pips18 Sep 2026: 729,690 pips25 Sep 2026: 745,950 pips2 Okt 2026: 760,560 pips9 Okt 2026: 776,270 pips16 Okt 2026: 792,430 pips23 Okt 2026: 808,940 pips 16 Jan6 Mac24 Apr19 Jun14 Ago2 Okt23 Okt

Muhtasari wa karibuni

Muhtasari wa Biashara wa Wiki

Wiki 19 Okt – 23 Okt 2026

+16,510pips
Jumla ya Biashara
87
Biashara Zilizoshinda
77
Biashara Zilizopoteza
10
Kiwango cha ushindi
88.5%
TP1 Imefikiwa
4 (4.6%)
TP2 Imefikiwa
31 (35.6%)
TP3 Imefikiwa
36 (41.4%)
Runners Zilizofikiwa
50

(Biashara zilizobaki ni SL au BE) · Chapisho la Telegram

Muhtasari wa Biashara wa Wiki

Wiki 12 Okt – 16 Okt 2026

+16,160pips
Jumla ya Biashara
76
Biashara Zilizoshinda
73
Biashara Zilizopoteza
3
Kiwango cha ushindi
96.1%
TP1 Imefikiwa
4 (5.3%)
TP2 Imefikiwa
31 (40.8%)
TP3 Imefikiwa
33 (43.4%)
Runners Zilizofikiwa
50

(Biashara zilizobaki ni SL au BE) · Chapisho la Telegram

Tazama wiki zote

Kipindi kilichochaguliwa: 39 wiki · 3,848 Jumla ya Biashara · Kiwango cha ushindi 92.9% · +808,940 pips
WikiJumla ya BiasharaBiashara ZilizoshindaBiashara Zilizopoteza Kiwango cha ushindiPipsTP1TP2TP3Runners ZilizofikiwaChapisho la Telegram
19 Okt – 23 Okt 877710 88.5% +16,510 4313650
12 Okt – 16 Okt 76733 96.1% +16,160 4313350
5 Okt – 9 Okt 76679 88.2% +15,710 6263071
28 Sep – 2 Okt 76679 88.2% +14,610 8292967
21 Sep – 25 Sep 98908 91.8% +16,260 8344456
14 Sep – 18 Sep 887810 88.6% +19,480 62048111
7 Sep – 11 Sep 108999 91.7% +23,600 82954103
31 Ago – 4 Sep 1081008 92.6% +27,370 63551144
24 Ago – 28 Ago 100955 95.0% +16,100 53545129
17 Ago – 21 Ago 78719 91.0% +26,995 42432167
10 Ago – 14 Ago 75714 94.7% +16,220 32438128
3 Ago – 7 Ago 65614 93.8% +26,960 41734282
20 Jul – 24 Jul 1071025 95.3% +18,170 83142146
13 Jul – 17 Jul 1071016 94.4% +20,710 72956117
6 Jul – 10 Jul 87834 95.4% +16,830 6244286
29 Jun – 3 Jul 97943 96.9% +38,600 62445258
22 Jun – 26 Jun 92893 96.7% +13,800 61847126
15 Jun – 19 Jun 99945 94.9% +10,790 5303269
8 Jun – 12 Jun 1501455 96.7% +24,810 74960105
1 Jun – 5 Jun 1141068 93.0% +11,370 6353934
18 Mei – 22 Mei Wiki isiyo kamili 100946 94.0% +12,140 8362858
11 Mei – 15 Mei 13712710 92.7% +19,160 13364279
4 Mei – 8 Mei 1081017 93.5% +29,190 103334176
27 Apr – 1 Mei 1171143 97.4% +17,870 93239107
20 Apr – 24 Apr 88835 94.3% +14,780 11262861
13 Apr – 17 Apr 72711 98.6% +19,120 51531113
6 Apr – 10 Apr 84804 95.2% +13,060 102230126
30 Mac – 3 Apr 103949 91.3% +18,285 112739271
23 Mac – 27 Mac 92884 95.7% +56,540 102854233
16 Mac – 20 Mac 104986 94.2% +15,330 11273583
9 Mac – 13 Mac 1351269 93.3% +16,700 24293561
2 Mac – 6 Mac 12411014 88.7% +22,800 18128091
23 Feb – 27 Feb 92839 90.2% +19,500 162244–
16 Feb – 20 Feb 83749 89.2% +15,400 131645–
9 Feb – 13 Feb 82748 90.2% +16,200 142040–
2 Feb – 6 Feb 95869 90.5% +42,000 172247–
26 Jan – 30 Jan 1109614 87.3% +25,000 243240–
19 Jan – 23 Jan 11310211 90.3% +25,080 212457–
12 Jan – 16 Jan 12110912 90.1% +19,730 213157–

Aikoni ya Telegram inafungua muhtasari asili kwenye kikundi chetu (wanachama pekee).

Jinsi tunavyohesabu matokeo

Biashara huhesabiwa kuwa ya ushindi pale angalau TP1 inapofikiwa. Asilimia za TP huhesabiwa kutoka jumla ya biashara za wiki hiyo. Biashara zilizopoteza zilifungwa kwenye stop-loss; zilizofungwa kwenye break-even zimo kwenye biashara zilizobaki.

Pips hupimwa kutoka bei ya entry iliyochapishwa hadi bei ya kutoka. Kwa XAUUSD, 1 pip = mabadiliko ya bei ya USD 0.10. Matokeo hayajumuishi spread, kamisheni, swap wala slippage na hutegemea utekelezaji na ukubwa wa nafasi wa kila mfanyabiashara.

Matokeo ya zamani si hakikisho la matokeo ya baadaye. Takwimu hizi ni matokeo ya kinadharia ya mawazo ya biashara yaliyochapishwa, si ya akaunti halisi za wanachama.

Kabla ya kuendelea

Taarifa kwenye tovuti hii hazilengi wakazi wa EU/EEA, Uingereza, Marekani wala nchi yoyote ambako usambazaji wake ungekuwa kinyume na sheria za eneo hilo.

Ondoka kwenye tovuti