Risk warning: Ang CFDs, forex at gold ay leveraged products na high-risk. Karamihan ng retail investors ay nalulugi. Basahin pa

Transparency

Weekly trading results

Lahat ng recap na na-post namin, walang binago. Kasama ang wins at losses.

Unaudited na results

Galing ang mga numerong ito sa weekly recaps na pino-post namin sa Telegram group namin. Hindi ito na-audit o na-verify ng kahit anong independent na third party, at hindi ito results ng totoong trading accounts.

Overall statistics Period: Jan 12, 2026 – Oct 23, 2026

39Weekly recaps na na-post
3,848Trade ideas na na-share
3,573Panalong Trades
277Talong Trades
92.9%Average win rate
+808,940Total pips
+20,742Average pips per week
+56,540Best week · Mar 27

Base sa 39 weekly recaps na na-post. Hindi kasama sa pips ang spread, commission o slippage, at hindi ito pera na kinita ng kahit sinong member.

Cumulative pips, week by week

Bawat point ay isang weekly recap na na-post.

0500,0001,000,000 Jan 16, 2026: 19,730 pipsJan 23, 2026: 44,810 pipsJan 30, 2026: 69,810 pipsFeb 6, 2026: 111,810 pipsFeb 13, 2026: 128,010 pipsFeb 20, 2026: 143,410 pipsFeb 27, 2026: 162,910 pipsMar 6, 2026: 185,710 pipsMar 13, 2026: 202,410 pipsMar 20, 2026: 217,740 pipsMar 27, 2026: 274,280 pipsApr 3, 2026: 292,565 pipsApr 10, 2026: 305,625 pipsApr 17, 2026: 324,745 pipsApr 24, 2026: 339,525 pipsMay 1, 2026: 357,395 pipsMay 8, 2026: 386,585 pipsMay 15, 2026: 405,745 pipsMay 22, 2026: 417,885 pipsJun 5, 2026: 429,255 pipsJun 12, 2026: 454,065 pipsJun 19, 2026: 464,855 pipsJun 26, 2026: 478,655 pipsJul 3, 2026: 517,255 pipsJul 10, 2026: 534,085 pipsJul 17, 2026: 554,795 pipsJul 24, 2026: 572,965 pipsAug 7, 2026: 599,925 pipsAug 14, 2026: 616,145 pipsAug 21, 2026: 643,140 pipsAug 28, 2026: 659,240 pipsSep 4, 2026: 686,610 pipsSep 11, 2026: 710,210 pipsSep 18, 2026: 729,690 pipsSep 25, 2026: 745,950 pipsOct 2, 2026: 760,560 pipsOct 9, 2026: 776,270 pipsOct 16, 2026: 792,430 pipsOct 23, 2026: 808,940 pips Jan 16Mar 6Apr 24Jun 19Aug 14Oct 2Oct 23

Latest recaps

Weekly Trade Recap

Week Oct 19 – Oct 23, 2026

+16,510pips
Total Trades
87
Panalong Trades
77
Talong Trades
10
Win rate
88.5%
TP1 Hit
4 (4.6%)
TP2 Hit
31 (35.6%)
TP3 Hit
36 (41.4%)
Runners Hit
50

(Ang ibang trades ay SL o BE) · Telegram post

Weekly Trade Recap

Week Oct 12 – Oct 16, 2026

+16,160pips
Total Trades
76
Panalong Trades
73
Talong Trades
3
Win rate
96.1%
TP1 Hit
4 (5.3%)
TP2 Hit
31 (40.8%)
TP3 Hit
33 (43.4%)
Runners Hit
50

(Ang ibang trades ay SL o BE) · Telegram post

I-browse lahat ng weeks

Napiling period: 39 weeks · 3,848 Total Trades · Win rate 92.9% · +808,940 pips
WeekTotal TradesPanalong TradesTalong Trades Win ratePipsTP1TP2TP3Runners HitTelegram post
Oct 19 – Oct 23 877710 88.5% +16,510 4313650
Oct 12 – Oct 16 76733 96.1% +16,160 4313350
Oct 5 – Oct 9 76679 88.2% +15,710 6263071
Sep 28 – Oct 2 76679 88.2% +14,610 8292967
Sep 21 – Sep 25 98908 91.8% +16,260 8344456
Sep 14 – Sep 18 887810 88.6% +19,480 62048111
Sep 7 – Sep 11 108999 91.7% +23,600 82954103
Aug 31 – Sep 4 1081008 92.6% +27,370 63551144
Aug 24 – Aug 28 100955 95.0% +16,100 53545129
Aug 17 – Aug 21 78719 91.0% +26,995 42432167
Aug 10 – Aug 14 75714 94.7% +16,220 32438128
Aug 3 – Aug 7 65614 93.8% +26,960 41734282
Jul 20 – Jul 24 1071025 95.3% +18,170 83142146
Jul 13 – Jul 17 1071016 94.4% +20,710 72956117
Jul 6 – Jul 10 87834 95.4% +16,830 6244286
Jun 29 – Jul 3 97943 96.9% +38,600 62445258
Jun 22 – Jun 26 92893 96.7% +13,800 61847126
Jun 15 – Jun 19 99945 94.9% +10,790 5303269
Jun 8 – Jun 12 1501455 96.7% +24,810 74960105
Jun 1 – Jun 5 1141068 93.0% +11,370 6353934
May 18 – May 22 Kulang na week 100946 94.0% +12,140 8362858
May 11 – May 15 13712710 92.7% +19,160 13364279
May 4 – May 8 1081017 93.5% +29,190 103334176
Apr 27 – May 1 1171143 97.4% +17,870 93239107
Apr 20 – Apr 24 88835 94.3% +14,780 11262861
Apr 13 – Apr 17 72711 98.6% +19,120 51531113
Apr 6 – Apr 10 84804 95.2% +13,060 102230126
Mar 30 – Apr 3 103949 91.3% +18,285 112739271
Mar 23 – Mar 27 92884 95.7% +56,540 102854233
Mar 16 – Mar 20 104986 94.2% +15,330 11273583
Mar 9 – Mar 13 1351269 93.3% +16,700 24293561
Mar 2 – Mar 6 12411014 88.7% +22,800 18128091
Feb 23 – Feb 27 92839 90.2% +19,500 162244–
Feb 16 – Feb 20 83749 89.2% +15,400 131645–
Feb 9 – Feb 13 82748 90.2% +16,200 142040–
Feb 2 – Feb 6 95869 90.5% +42,000 172247–
Jan 26 – Jan 30 1109614 87.3% +25,000 243240–
Jan 19 – Jan 23 11310211 90.3% +25,080 212457–
Jan 12 – Jan 16 12110912 90.1% +19,730 213157–

Binubuksan ng Telegram icon ang original na recap sa group namin (members lang).

Paano namin kinukwenta ang results

Panalo ang trade kapag na-hit ang kahit TP1. Ang TP percentages ay mula sa total trades ng week na iyon. Ang talong trades ay nag-close sa stop-loss; ang nag-close sa break-even ay kasama sa ibang trades.

Ang pips ay mula sa na-post na entry price hanggang exit price. Sa XAUUSD, 1 pip = 0.10 USD na galaw ng presyo. Hindi kasama sa results ang spread, commission, swap o slippage, at nakadepende ito sa execution at position size ng bawat trader.

Ang past performance ay hindi garantiya ng future results. Hypothetical results ito ng mga trade idea na na-post, hindi ng totoong accounts ng members.

Bago ka mag-continue

Ang info sa website na ito ay hindi para sa residents ng EU/EEA, United Kingdom, United States o ng kahit anong bansa kung saan labag sa local law ang pag-distribute nito.

Umalis sa website